องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด นำโดยนายสรรพวัฒน์ เกิดชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด พร้อมคณะผู้บริหาร บุคลากร อบต.ท้ายตลาด คณะครู ผู้ปกครองนักเรียนและนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด ร่วมกิจกรรม ” โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่โรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ” ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจในการจัดการศึกษาและบทบาทหน้าที่่ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านและชุมชน ได้ตระหนักถึงความสำคัญของเด็กปฐมวัย ตลอดจนปลูกฝังทักษะชีวิตที่ดีต่อไปในอนาคต
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/10692-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/10690-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_81-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_72-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_69-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_68-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_67-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_65-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_64-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_63-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์ชุมชนบ้านสู่ร.ร.-20-เม.ย.2566_๒๓๐๔๒๐_30-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์66_๒๓๐๔๒๐_57-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์66_๒๓๐๔๒๐_22-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/โครงการสานสัมพันธ์66_๒๓๐๔๒๐_1-768x1024.jpg)