วันที่ 25 เมษายน 2567 กองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด นำโดยนายสรรพวัฒน์ เกิดชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด จัดโครงการสานสัมพันธ์ชุมชน บ้านสู่โรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด เพื่อสร้างความเข้าใจและความสัมพันธ์อันดีระหว่างศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก บ้านและชุมชน ตระหนักถึงความสำคัญของเด็กปฐมวัย เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจในการจัดการศึกษาตลอดจนปลูกฝังทักษะชีวิตที่ดีต่อไปในอนาคต
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_226-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_167-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_126-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_111-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_95-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_92-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_85-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_76-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_70-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_63-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_61-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_58-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_57-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_53-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_52-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_49-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/สานสัมพันธ์ชุมชนสู่โรงเรียนและบัณฑิตน้อ_45-1024x576.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/188431-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/188430-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/188417-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/04/188399-1024x768.jpg)