วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 กองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด นำโดยนายสรรพวัฒน์ เกิดชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด และคณะผู้บริหาร จัดโครงการปฐมนิเทศนักเรียนและประชุมผู้ปกครองศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด เพื่อให้ผู้ปกครองได้ทราบและเข้าใจถึง หลักการ ปรัชญา คติพจน์ นโยบาย การจัดการศึกษา เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับเด็กระดับปฐมวัยหลักสูตรการเรียนการสอน งาน/โครงการ/กิจกรรม ต่างๆ ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ตลอดจนแนวทางการปฏิบัติงานต่าง ๆ ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_57-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_56-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_53-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_51-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_43-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_8-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/ปฐมนิเทศเด็ก2567_๒๔๐๕๑๖_6-1024x768.jpg)