ในวันที่ 22 พฤษภาคม 2567 ตั้งแต่เวลา 17.00 น. นายสรรพวัฒน์ เกิดชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด พร้อมคณะผู้บริหาร บุคลากรอบต.ท้ายตลาด ผู้นำชุมชนตำบลท้ายตลาด กลุ่มเยาวชนและประชาชนชาวท้ายตลาดเข้าร่วมพิธีเวียนเทียนเนื่องในวันสำคัญทางพระพุทธศาสนา ” วันวิสาขบูชา ประจำปี 2567 ” ณ วัดหลวงท้ายตลาด อ.เมืองลพบุรี จ.ลพบุรี
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF0126_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF0133_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF0139_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF0164_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9883_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9890_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9899_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9902_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9911_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9918_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9936_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9941_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9946_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9954_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9972_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9975_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9977_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9978_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF9980_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF0044_2.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/05/DSCF0106_2.jpg)