ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาดร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด ได้จัดโครงการเด็กปฐมวัยไม่จมน้ำ ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีพี่ๆจิตอาสา จากค่ายทหารกองพันทหารราบที่3 กรมทหารราบที่31 รักษาพระองค์ มาให้ความรู้กับ ครู นักเรียน และบุคลากรศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด ให้มีความเข้าใจในการช่วยเหลือและป้องกันเด็กจมน้ำ และเรียนรู้ถึงวิธีปฏิบัติเพื่อเอาชีวิตรอดเมื่ออยู่ในสถานการณ์อันตรายจากน้ำ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_44-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_43-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_40-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_41-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_42-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_35-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_37-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_34-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_32-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_33-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_30-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_31-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_29-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_26-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_27-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_28-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_25-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_23-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_24-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_21-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_20-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_19-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_17-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_15-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_14-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_13-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_12-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_10-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_11-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_1-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_2-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ไม่จมน้ำ66_๒๓๐๙๒๒_0-1024x768.jpg)