ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาดร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาดได้จัดโครงการซ้อมแผนป้องกันอัคคีภัยในเด็กปฐมวัย ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อสร้างความตระหนักในการป้องกันการเกิดอักคีภัย และซ้อมอพยพหนีไฟเพื่อกำหนดแนวทาง และวิธีปฎิบัติงาน การป้องกันและระงับเหตุอัคคีภัยอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพสำหรับครู นักเรียน และบุคลากรทางการศึกษาภายในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150632-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150631-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150627-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150625-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150649-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150648-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150647-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150646-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150645-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150644-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150643-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150642-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150641_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150641-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150639-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150638-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150637-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150636-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150635-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150634-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150633-1024x768.jpg)