ในวันที่ 11 สิงหาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด นำโดยนายสรรพวัฒน์ เกิดชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด ร่วมกับผู้นำชุมชน บุคลากร คณะครู ผู้ปกครอง และนักเรียน จัดโครงการวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ประจำปี 2566 และร่วมลงนามถวายพระพร และตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150984-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150985-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150987-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150988-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150989-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150991-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150992-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150993-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150994-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150995-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150996-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150997-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150998-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150999-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151001-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151002-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151003-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151004-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151005-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151006-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151007-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151009-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151013-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151016-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151018-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151019-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151020-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151021-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151022-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/151023-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/ป้าย-รับสมัครเด็ก-แบบ-2-768x1024.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150961-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150962-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150963-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150964-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150965-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150967-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150968-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150971-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150972-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150973-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150976-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150977-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150978-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150979-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150980-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150981-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150982-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/150983-1024x768.jpg)