วันพุธ ที่ 26 กรกฎาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด นำโดยนายสรรพวัฒน์ เกิดชนะ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท้ายตลาด พร้อมคณะผู้บริหาร บุคลากร อบต.ท้ายตลาด ผู้นำชุมชนตำบลท้ายตลาด อสม.ประจำตำบล คณะครูและนักเรียนโรงเรียน และศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก อีกทั้งประชาชนในตำบลท้ายตลาด ร่วมกิจกรรม “โครงการงานประเพณีถวายเทียนเข้าพรรษา ประจำปี 2566” ณ.วัดท่าข้าม วัดหลวงท้ายตลาด และวัดตะเคียน
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147165-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147166-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147168-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147169-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147170-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147172-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147173-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147174-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147175-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147176-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147177-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147177_0-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147178-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147179-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147180-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147192-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147193-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147194-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147196-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147197-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147199-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147361-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147368-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147369-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147384-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147392-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147395-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147397-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147403-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147409-1024x768.jpg)
![](https://www.thaytalad.org/wp-content/uploads/2024/01/147410-1024x768.jpg)